JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MAKAMU WA RAIS

Anwani ya simu:*"MAKAMU”, Miji wa Serikali,
Simu Na.: +(255)026 2329006 Eneo la Mtumba,
Nukushi.: +(255)026 2329007/2983150 S. L. P. 2502,
Barua Pepe: km@vpo.go.tz 40406 DODOMA,
TANZANIA.

06 Januari 2025
Accra - Ghana

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Philip
Mpango leo tarehe 06 Januari 2025, amewasili Jijini Accra nchini Ghana
ambapo anatarajia kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan katika uapisho wa Rais Mteule
wa Ghana Mhe. John Dramani Mahama.

Uapisho wa Rais Mteule wa Ghana Mhe. John Mahama utafanyika kesho
tarehe 07 Januari 2025 katika Uwanja wa Independence Square Jijini
Accra.

Franco Singaile
Msaidizi wa Makamu wa Rais - Habari



